ขอสอบถามหน่อยค่ะ สามารถติดตั้งใน Linux ได้ไหม

Re: ขอสอบถามหน่อยค่ะ สามารถติดตั้งใน Linux ได้ไหม

Postby suriya » 15 Oct 2019, 16:22

ได้ครับ
การติดตั้งบน Linux วิธีการนี้ก็เป็นการรัน ตัว installer บน Linux ที่ท่านมีอยู่แล้ว (อาจจะด้วยเหตุผลว่า ไม่ต้องการมี Guest OS เพิ่ม หรือ ต้องการรวม
backup server กับ service ตัวอื่น) ก็สามารถรัน และ ติดตั้งได้เลย
suriya

Return to การติดตั้ง NAKIVO Backup & Replication